Yadda za a zabi cikakken masana'antar madubi-Alice

2021/09/13

A madubi mai tsayi, kamar yadda sunan ya nuna, babban madubi ne zai iya ganin jikin gaba ɗaya kuma ana amfani dashi don miya.

1. Saurta ya zo tare da madubi

An tsara abubuwan hannu da yawa tare da madubi a ƙofar ƙofa ɗaya. Dogon madubi shine indiid a ƙofar kuma an haɗa shi da sutura, wanda ke ceton sarari. Kawai kawai na fitar da riguna a cikin kabad kuma na canza su, don haka na ɗauki cikin madubi ta hanyar ganin yadda wannan matattarar wannan wasan.

Haka kuma akwai zane da yawa da suka sanya madubi a cikin kofa ta majalisa, kuma madubi za a iya ganin kawai lokacin da aka buɗe ƙofar. Idan kabad yana fuskantar gado kai tsaye, ya fi kyau a sanya madubi a cikin ƙofar. Ba shi da kyau a bar madubi.

M madubi-tsawo

2. madubi mai cikakken sauƙi

Idan akwai isasshen sarari a gida, zaku iya zaɓin madubi mai cikakken madubi mai zaman kansa.

Madubi na cikakken tsayi kawai ya cire wani gilashi kuma ya gyara shi a gindi. A zamanin yau, madadin madubi a kasuwa a kasuwa ana haɗuwa da wasu ƙaftocin ajiya, ko kuma madubi da keɓewa da tushe mai lalacewa, wanda ya dace da amfani.

Uku, madubi na bango

Wata hanyar ajiye sarari shine shigar da madubi. Zabi bango da fadi da tsayi da ya dace, kuma gyara bangon bango a kanta, wanda yake da amfani sosai. Idan yankin yana da girma, zai nuna gaban sarari kuma yana ƙara ma'anar buɗe ɗakin.

Idan an canza bango a cikin madubi, dakin zai ji m da haske, kuma yana da zamani. Idan dangin suna da yawan jama'a, suna kallo a cikin madubi tare ba za su ji cunkoso ba, wanda yake mai ban sha'awa.

Discimer: abun ciki na sama ya fito ne daga Intanet kuma baya wakiltar ra'ayoyin wannan rukunin yanar gizon. Ina fatan wasu daga cikin abun ciki zasu iya taimakawa kowa.


Mu (Alice) ƙwararren ƙwararren ƙwararrun ƙwararrun kayan ɗakuna. Muna da shekaru 21 na gogewa a cikin layin kayan aiki. Zamu iya samar da zinc sily, aluminum, bakin karfe, brass, tagulla, pvc da sauran alamu daban-daban.

Tuntube mu e-mail: siyarwa.com@alicelogo.com