Nadawa gado tebur-Alice factory

2021/09/08

Lanƙwasa teburan gado na iya gamsar da mutanen da ke aiki akan gado. Ka yi tunanin zama a ofis duk tsawon yini. Kugun ya gaji sosai. Ingancin aiki ba makawa zai ragu. Ta hanyar daidaita matsayin aiki a gida kawai za'a iya inganta ingantaccen aiki.


Aika bincikenku

1. Table saman: high quality-na halitta m itace (ko matsakaici fiber yawa) jirgin, inganta yawa, iya ɗaukar wani a tsaye nauyi na 50KG, kauri 15MM, m itace itace juna a kan surface, na halitta log launi da rubutu, na halitta itace hatsi hatsi. (samuwa a cikin launuka iri-iri Akwai), saman yana da santsi, juriya da sauƙin tsaftacewa. Babi mai madauwari da ke kusa ba ya cutar da hannayenku. Santsin saman ƙirar yana da laushi kuma ba zai cutar da hannuwanku ba. (The particleboard a kasuwa yana da ƙananan yawa, rashin iya ɗaukar nauyi, ƙarancin farashi, kuma ba za a iya tabbatar da inganci ba. Zai lalata kuma ya fashe bayan amfani da shi sau da yawa, yana sa ba za a iya amfani da shi ba.)

2. Hardware tebur tushe: An yi shi da farantin karfe mai kauri 2MM, ƙarfin ɗaukar nauyi na tushe na iya ɗaukar nauyin 50KG, farantin ƙarfe mai kauri ana bi da shi tare da fenti mai zafi mai zafi, ginin ƙarfe mai ƙarfi wanda Nianju ya haɓaka. ɓullo da, sanye take da wani aminci canji , A hankali danna maɓalli, za ka iya da yardar kaina bude da ninka tebur don amfani da kuma ajiya. Don tabbatar da aminci da kwanciyar hankali yayin amfani, don kawo masu amfani da sauƙi na gaske da sauƙi na jin daɗin rayuwa!

Disclaimer: Abubuwan da ke sama sun fito daga Intanet kuma baya wakiltar ra'ayoyin wannan rukunin yanar gizon. Ina fata wasu abubuwan da ke ciki za su iya taimaka wa kowa.


Plate ɗin suna yana da nau'ikan aikace-aikace masu yawa kuma ana iya ganin su a ko'ina cikin rayuwa, kamar sauti, kayan aikin gida, firiji, kwamfutoci, samfuran tsaro da sauransu, waɗanda za a iya amfani da su don alamun. Kuma mun yi shekaru 21 muna yin farantin suna, kuma muna da takamaiman matakin ƙwarewa. Mu (Alice) ƙwararrun ƙwararrun masana'anta ne na farantin kayan daki. Za mu iya samar da zinc gami, aluminum, jan karfe, tagulla, pvc, da dai sauransu.

Tuntuɓe mu ta Imel:sales03@alicelogo.com

Aika bincikenku