Menene hanyoyin gama gari na jabun kayan daki na gargajiya- masana'anta Alice

2021/09/06

Wasu 'yan kasuwa suna amfani da cakuɗaɗɗen kayan daki na gargajiya da katako na gama-gari don rarrabuwa tare da rarrabuwa zuwa guntu da yawa don samun riba mai yawa. Gabaɗaya, bayan an gama haɗa kayan daki na gargajiya, sai a kwaikwayi guda ɗaya ko sama da haka bisa ga asali, sai a haɗa sabo da tsofaffi, sannan a haɗa su gida biyu ko fiye da haka kowanne yana ɗauke da wasu tsofaffin abubuwan da suka dace daidai da salon asali.


Aika bincikenku

1. Manufacturing da amfani da burbushi

Zuba ruwan shinkafa da ruwan shayi a kan sabbin kayan da aka yi, sannan a sanya shi a cikin ƙasa mai laka a waje, a bar shi ya fallasa ga rana da ruwan sama. Bayan an maimaita sau da yawa a cikin watanni biyu zuwa uku, ƙwayar itacen za ta fashe a zahiri kuma fentin zai tsage ya bare. Ginshigin suna da duhu launi, suna nuna tsohon salon da ya bi ta iska da ruwan sama. A gaskiya ma, alamar ruwa ta al'ada yawanci ba ta wuce inci ɗaya ba, kuma na jabu yakan wuce da yawa.

Ga wasu kayan daki da ake yawan amfani da su, kamar tebura da kujeru, wasu sana’o’in kan yi amfani da kwalaben karfen waya wajen goge alamomin da ke sama, sannan su yi amfani da teacup wajen kona tambarin bayan fenti, sannan su yi amfani da wuka su yi ’yan kadan. alamomi. Ga alama ana amfani da shi. Haka shekaru da yawa.

Domin yin patina, wasu kasuwancin za su yi amfani da lacquer da launi na kakin zuma a matsayin karya, har ma da yin amfani da gashin takalma. Sabon patina da aka yi yana da ɗanɗano mai ɗanɗano da hanawa kuma yana da kamshi mai ban mamaki; yayin da patina da aka kafa ta dabi'a ba ta jin ɗan sanyi ga taɓawa, amma tana da dumi da santsi kamar jeɗi.

Domin samun sakamako mai inganci, wasu ’yan kasuwa za su yi darasi a cikin faifan aljihun kayan da beraye suka cije, ko kuma su yi amfani da tsofaffin kayan da kwari suka ci don yin sassa masu mahimmanci.

2. Yanki tare da kayan daki na zamani

Wasu 'yan kasuwa suna amfani da cakuɗaɗɗen kayan daki na gargajiya da katako na gama-gari don rarrabuwa tare da rarrabuwa zuwa guntu da yawa don samun riba mai yawa. Gabaɗaya, bayan an gama haɗa kayan daki na gargajiya, sai a kwaikwayi guda ɗaya ko sama da haka bisa ga asali, sai a haɗa sabo da tsofaffi, sannan a haɗa su gida biyu ko fiye da haka kowanne yana ɗauke da wasu tsofaffin abubuwan da suka dace daidai da salon asali. Yafi kowa canza kujera zuwa kujeru biyu, wanda ake kira tsohon abu maidowa. Wannan hanyar zamba ba kawai yaudarar masu amfani ba, amma har ma yana lalata kayan daki masu daraja.

Ta haka ayyana: Abubuwan da ke sama sun fito daga Intanet, kuma abubuwan da ke cikin na ku kawai. Idan kun keta haƙƙin ku, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu share shi nan da nan.


Mu (Alice) masu sana'a ne masu sana'a na kayan ado na kayan ado, za mu iya samar da zinc gami, aluminum, jan karfe, tagulla, pvc, da dai sauransu Kamfanin yana da cikakken bincike da haɓakawa, ƙira, samarwa, tallace-tallace, tsarin sabis, haƙƙin alamar kasuwanci, 5 aikace-aikacen patent na ƙasa da alamar kasuwanci, yanki mai girman murabba'in murabba'in 2,000, da ma'aikata sama da 100.

Aika bincikenku