Muhimmancin gado? - Alice factory

2021/09/06

Kashi ɗaya bisa uku na rayuwar mutum ana kashe shi a gado, kuma babu wani kayan daki da ke da dangantaka mai tsawo da kusanci da mutane kamar gado.Aika bincikenku

Kashi ɗaya bisa uku na rayuwar mutum ana kashe shi a gado. Babu kayan daki mai tsayi da kusanci da mutane kamar gado. A yau, inda mutane suka kasance a wuri na farko, gado wani abu ne da ke dauke da rayuwa mai dadi, kuma jin dadinsa yana taka muhimmiyar rawa. Kwancen gado tare da sararin samaniya da cike da ƙauna na iya haifar da gida mai dumi da soyayya; gadon da aka ƙera bisa ka'idodin kimiyya na lafiyar ɗan adam da barci kuma mai laushi da tauri zai sa rayuwarka ta inganta. Kwancen gado ba wai kawai ya kawo mutane barci ba, amma kuma yana kula da lafiyar jiki, jin daɗin jin dadi, yana haifar da zafi, yana ba da dama, har ma da sauƙaƙe aiki. "Bed a matsayin cibiyar" don ƙirƙirar dumin ɗakin kwana an ba da shawarar bayan yanayin gidaje na mutane yana samun mafi kyau kuma mafi kyau, kuma yanayin rayuwa yana samun karin hankali.

Ta haka ayyana: Abubuwan da ke sama sun fito daga Intanet, kuma abubuwan da ke cikin na ku kawai. Idan kun keta haƙƙin ku, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu share shi nan da nan.


Plate ɗin suna yana da nau'ikan aikace-aikace masu yawa kuma ana iya ganin su a ko'ina cikin rayuwa, kamar sauti, kayan aikin gida, firiji, kwamfuta, samfuran tsaro da sauransu, waɗanda za a iya amfani da su don alamun. Kuma mun yi shekaru 21 muna yin farantin suna, kuma muna da takamaiman matakin ƙwarewa. Mu (Alice) ƙwararrun ƙwararrun masana'anta ne na farantin kayan daki. Za mu iya samar da zinc gami, aluminum, jan karfe, tagulla, pvc, da dai sauransu Kamfanin yana da cikakken bincike da ci gaba, ƙira, samarwa, tallace-tallace, tsarin sabis, haƙƙin haƙƙin kasuwanci, 5 patent na ƙasa da aikace-aikacen alamar kasuwanci, yankin shuka na murabba'in 2,000. mita, da kuma fiye da 100 ma'aikata.

Aika bincikenku