A cikin hunturu, koya muku yadda za a kula da m itace furniture-Alice factory

2021/09/04

A cikin lokacin sanyi, don dumi, gidaje za su yi amfani da na'urorin kwantar da iska, masu dumama da sauran kayan aikin dumama. Kayan katako mai ƙarfi ya fi jin tsoron yanayin zafi. Yin burodi mai zafi mai tsayi na dogon lokaci zai sa itacen ya rasa danshi, yana haifar da haɗin gwiwar kayan daki da farko, wanda zai sa panel ɗin ya lalace, fashewa. Sabili da haka, editan yana tunatar da abokai da ƙauna cewa kayan aikin dumama a cikin gida dole ne su kasance da nisa daga kayan katako mai ƙarfi kuma a sanya su aƙalla nisan mita 1.Aika bincikenku

1. Nisantar tushen zafi kuma kiyaye ainihin zafi na kayan daki

A cikin lokacin sanyi, don dumi, gidaje za su yi amfani da na'urorin kwantar da iska, masu dumama da sauran kayan aikin dumama. Kayan katako mai ƙarfi ya fi jin tsoron yanayin zafi. Yin burodi mai zafi mai tsayi na dogon lokaci zai sa itacen ya rasa danshi, yana haifar da haɗin gwiwar kayan daki da farko, wanda zai sa panel ɗin ya lalace, fashewa. Sabili da haka, editan yana tunatar da abokai da ƙauna cewa kayan aikin dumama a cikin gida dole ne su kasance da nisa daga kayan katako mai ƙarfi kuma a sanya su aƙalla nisan mita 1.

2. Guji hasken rana kai tsaye

Kauce wa hasken rana kai tsaye akan kayan daki na itace. Domin za a yi wani Layer na varnish a saman kayan daki, daskararrun kayan itace mafi kusa da rana za su shuɗe, kayan za su yi laushi sosai, za su lalace tare da taɓawa mai haske, kayan aikin ƙarfe kuma za su zama oxidized. . .

3. Kula da zafin jiki na cikin gida

Yanayin yana da ɗan bushewa a lokacin sanyi, musamman amfani da kayan dumama yana sa iskar cikin gida ta bushe. Yana da matukar muhimmanci a kiyaye zafi na cikin gida ya dace. Yawancin lokaci, zaka iya amfani da humidifier don humidifier ɗakin. Kuna iya sanya tukunyar ruwa ko sanya tsire-tsire masu yawa kamar koren dill, bamboo mai arziki da sauran tsire-tsire waɗanda ke da amfani ga ɗanɗano na cikin gida don ƙara zafi na cikin gida da hana kayan daki daga fashe saboda bushewa. Amma kar a sanya shi a kusa da kayan daki, don guje wa wuce gona da iri na danshi na itace, zai haifar da tsagewa da tsagewa. Ya kamata a sarrafa zafi gaba ɗaya na ɗakin a 35% -65%.

4. Rage tara ƙura da tsawaita rayuwar kayan ɗaki

Don rayuwar sabis na kayan daki, musamman kayan katako, ƙura ita ce kisa ta ɗaya. Kuma yayin da lokaci ya wuce, ƙura za ta taru da yawa, don haka sau da yawa ya kamata ku tsaftace kayan aiki. Ana ba da shawarar tsaftace ɓangaren abin da ya nutse sau ɗaya a mako, a murɗe rigar tawul, a shafe shi da ƙwararrun man gyaran kayan daki don hana kayan daki daga lalacewa. A lokaci guda kuma, an tsawaita rayuwar sabis.

5. Tsaftacewa da kulawa

Don kula da yau da kullun, zaku iya amfani da ƙwararrun masu tsabtace gida na katako, waɗanda zasu taimaka cire gurɓataccen iska, hayaƙin mai, da ƙari mai yawa akan kayan daki.

6. Guje wa karce

Idan akwai karce a cikin kayan aiki, ba kawai zai shafi kyawawan kayan daki ba, har ma ya shafi rayuwar sabis na kayan aiki. Sabili da haka, a cikin aiwatar da amfani, ya kamata ku yi ƙoƙarin kauce wa lalacewa ta hanyar hulɗar kai tsaye tsakanin abubuwa masu wuya ko kayan ƙarfe da kayan aiki.

7. Tsare-tsare

Idan akwai ɗan ƙaramin kato da gangan, zaku iya zaɓar tsiri mai launi mai kama da na itacen kayan daki don yin amfani da wurin da aka zazzage don cika tsagewar. Sa'an nan kuma kaɗa yankin don kula da sheki.

8. Gyaran kakin zuma

Idan kana son kayan daki na katako don samun haske mai dorewa, yin kakin zuma yana da matukar muhimmanci. Gabaɗaya magana, ana yin kakin zuma sau ɗaya a cikin kwata, kuma zaku iya amfani da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aikin itace polishing da kakin zuma don kulawa na yau da kullun. Kada ku yi amfani da goge na silicone, zai lalata rufin kayan daki, toshe ramukan itace, kuma ya hana iska ta iska na itace.

Ta haka ayyana: Abubuwan da ke sama sun fito daga Intanet, kuma abubuwan da ke cikin na ku kawai. Idan kun keta haƙƙin ku, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu share shi nan da nan.


Mu (Alice) masu sana'a ne masu sana'a na kayan ado na kayan ado, za mu iya samar da zinc gami, aluminum, jan karfe, tagulla, pvc, da dai sauransu. Ana amfani da alamun ƙarfe da sunayen sunaye, suna rufe duk nau'o'in rayuwa, da goyan bayan gyare-gyare. Alamun da aka samar suna da haske da aiki, masu kyau da karimci, tare da cikakkun bayanai masu kyau, aiki mai laushi, da tasiri mai girma uku. Yana da na kowa surface jiyya tsari.

Aika bincikenku