Yadda za a gyara tabo na mahogany m itace furniture-Alice factory

2021/09/02

A zamanin yau, mutane da yawa suna sayen kayan daki na mahogany. Idan rukunin dubun-dubatar ko ma dubunnan ɗaruruwan kayan daki na mahogany masu tsayi sun lalace da bazata fa? Irin waɗannan kayan mahogany masu tsada ba za a iya sarrafa su cikin gaggawa ba, don haka ta yaya za a gyara tabon kayan mahogany daidai?Aika bincikenku

Idan fim ɗin fenti na kayan daki na mahogany yana ƙone ta hanyar sigari ko ashana da ba a kashe ba, da dai sauransu, amma itacen da ke ƙarƙashin fim ɗin fenti bai ƙone ba, za ku iya amfani da ɗan ƙaramin kyalle mai laushi mai laushi don nannade kan tsintsin a shafa shi. a hankali. Ƙona alamun, sa'an nan kuma shafa ruwan kakin zuma na bakin ciki, za'a iya cire alamun bacin rai.

Sanya tasoshin ruwan zafi kai tsaye a saman kayan daki na mahogany, yana barin tabo fari zagaye akan kayan mahogany. Gabaɗaya, za a cire shi muddin an goge shi cikin lokaci. Koyaya, idan alamar ƙonawa tayi zurfi sosai, dole ne a shafa shi a hankali tare da aidin na yau da kullun ko kuma shafa ɗan jelly na man fetur akan alamar kuna. Bayan kwana biyu, shafa shi da laushi mai laushi don cire alamar kuna. Hakanan zaka iya amfani da kyalle mai laushi da aka tsoma a cikin barasa, turare ko kananzir kuma a shafa da ƙarfi don cire alamar wuta. Bayan cire alamun kuna, yi amfani da zane mai laushi da aka tsoma a cikin ruwa mai tsabta don sake gogewa, sa'an nan kuma shafa Layer na kakin zuma mai haske.

Idan aka tozarta kayan mahogany da gangan, amma ba a taɓa itacen da ke ƙarƙashin fim ɗin fenti ba, za a iya tsoma zanen auduga a cikin ɗan ruwan kakin da ya narke a shafa a wurin da fim ɗin fenti ya daɗe don rufe tabon. Bayan kakin zuma ya taurare, sai a sake shafa wani Layer sannan a sake maimaita wannan tsari sau da yawa don rage karcewar.

Ta haka ayyana: Abubuwan da ke sama sun fito daga Intanet, kuma abubuwan da ke cikin na ku kawai. Idan kun keta haƙƙin ku, da fatan za a tuntuɓe mu kuma za mu share shi nan da nan.


Alice masana'anta ce ta farantin suna. Tun lokacin da aka kafa ta a cikin 1998, ta himmatu wajen samar da ainihin faranti daban-daban. Tare da ingantacciyar inganci, sabis na la'akari, da ingantaccen mutunci, yana ba abokan ciniki cikakken kewayon sabis na sigina na musamman.

Aika bincikenku