An rarraba rarrabuwa na sofa na fata bisa ga darajar kayan fata? - Alice factory

2021/08/23

An raba fata na sofa zuwa fata mai launin rawaya da fata bawulo. An raba fata zuwa fata Layer Layer da na biyu fata. Hakanan za'a iya raba fata na farko zuwa akalla maki uku. Gabaɗaya, fata mai kauri mara kauri mara gogewa shine mafi girman daraja. Na'am, akwai wani ɗan goge-goge, cikakke goge, masu kauri sun fi waɗanda ba su kauri kyau

Aika bincikenku

Matsayin fata

An raba fata na sofa zuwa fata mai launin rawaya da fata bawulo. An raba fata zuwa fata Layer Layer da na biyu fata. Hakanan ana iya raba fata na farko zuwa maki uku aƙalla. Gabaɗaya, fata mai kauri mara gogewa ta farko ita ce mafi girman daraja. Haka ne, akwai wani ɗan goge-goge, cikakken gogewa, da masu kauri sun fi waɗanda ba su da kauri kyau.

Fata

Ana raba sofas na fata zuwa ga sofas cikakke na fata da gadon gado na rabin fata. Kowane saitin sofas mai cikakken fata yana cinye daidai da 10 garken shanu, wanda yake da ƙima mai yawa, samun iska mai kyau da aikin kare muhalli. Ana amfani da gado mai cikakken fata a ƙasashen da suka ci gaba kamar Turai da Amurka. Sofas masu rabin fata suna amfani da fata PU ko fata na wucin gadi na PVC maimakon farar saniya a baya, ƙasa da sauran ɓoyayyun sassan gadon, amma sassan jikin mutum kai tsaye har yanzu suna da daraja da kima, wanda ke rage tsadar kujera. kuma ya fi tattalin arziki.

Asalin

Fatar da aka shigo da ita ita ce farar fata mai launin rawaya wacce aka shigo da ita daga Italiya da Jamus, wacce ta cika ƙaƙƙarfan ƙa'idodin kare muhalli, tana da saurin launi, kyawu mai kyawu da saurin iska, da ƙarfin injina, musamman ƙarfin tsagewa da ƙarfi. Babban ingancin sofas na fata dole ne ya zama farkon farantin farin saniya.

    

Alice ƙwararriyar masana'anta ce ta farantin kayan daki. Alamun da muke yi sun dace da kayan gida, kayan daki, da sauransu. Tambarin sunan mu yana da fayyace alamu, aiki mai santsi da launuka masu haske.


Aika bincikenku