Menene rarrabuwa na ƙaƙƙarfan sofas na itace? - Alice factory

2021/08/23

Dangane da nau'ikan itace mai ƙarfi, za a iya raba sofas na itace masu ƙarfi zuwa beech, elm, ash, oak, Pine, fir, Shenmu, camphor, da sauransu. Mafi yawan amfanin gida shine itacen oak. Pine da fir suna da ƙasa. Fraxinus mandshurica, beech, da elm suna cikin kewayon sama-tsakiyar, kuma jerin mahogany sune na sama. Amfanin itacen oak shine juriya na lalata da ƙarfi mai ƙarfi, amma rashin amfani shine yana da saurin lalacewa bayan shekara ɗaya da rabi.

Aika bincikenku

Nau'in itace gama gari don ƙaƙƙarfan sofas na itace:

1. Jajani: haske da taushi abu, matsakaicin ƙarfi, kyakkyawan bushewa, juriya na ruwa, juriya na lalata, aiki mai kyau, shafi, canza launi, da ciminti.

2. Farin Pine:haske da abu mai laushi, cike da elasticity, tsari mai kyau da daidaitaccen tsari, bushewa mai kyau, juriya na ruwa, juriya na lalata, aiki mai kyau, sutura, launi da ciminti. Farin pine yana da ƙarfi mafi girma fiye da pine pine.

3. Bashi:kayan yana da nauyi da wuya, tsarin yana da kyau, ƙarfin yana da girma, aikin aiki, sutura, da mannewa suna da kyau.

4. Paulowniya: Kayan yana da haske sosai kuma mai laushi, tsarin yana da kauri, yanki mai yanke ba shi da santsi, bushewa yana da kyau, kuma ba ya fashe.

5. Basswood: Kayan yana da sauƙi da sauƙi kuma ya fi sauƙi, tsarin yana da ɗan ƙarami, tare da luster silky, ba sauƙin fashe ba, aiki mai kyau, shafi, canza launi, siminti, juriya na lalata, da ɗan warping lokacin bushewa.

6. Itace Maple:matsakaicin nauyi, tsari mai kyau, sauƙin sarrafawa, sassauƙan yankan wuri, mai kyau shafi da mannewa, da warping lokacin bushewa.

7. Kafur itace: matsakaicin nauyi, tsari mai kyau, ƙanshi, ba sauƙin lalacewa lokacin bushewa, aiki mai kyau, sutura, da mannewa

8. Wasa: matsakaicin abu, ɗan ƙaramin tsari, mai sauƙin sarrafawa, kuma yana da kyau a haɗawa da ƙarewa. Ɗan tsagewa da faɗawa lokacin bushewa. Plywood da aka yi da itacen willow ana kiransa allon Philippine.

9. Rosewood:m abu, mai kyau rubutu, matsakaici tsarin, lalata juriya, ba sauki bushe, m yankan surface, mai kyau gama da kyau mannewa.

10. Jan sandalwood (mahogany): m abu, karin hatsi, m tsarin, karfi karko, m, santsi yankan surface.

11. Gyada: Kyakkyawan abu, m planed surface, lalata juriya, ba sauki warp, m, da kuma m itace taurin.

Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1998, Alice ta himmatu ga madaidaicin sunayen sunaye, waɗanda za su iya samar da faranti na zinc alloy, faranti na aluminium, farantin bakin karfe, farantin karfe / jan karfe, lambobi na pvc, da sauransu.

Aika bincikenku