Abin da ke al'ada furniture-Alice factory

2021/08/20

Kayan daki na musamman yana nufin daidaitawar kayan daki bisa ga abubuwan da ake so da cikakkun bayanan sarari, kuma kowane samfurin da aka keɓance na iya zama na musamman.

Aika bincikenku

Kayan daki na musamman yana nufin daidaitawar kayan daki bisa ga abubuwan da ake so da cikakkun bayanan sarari, kuma kowane samfurin da aka keɓance na iya zama na musamman. A bisa manyan samarwa, kamfanonin dakunan daki suna ɗaukar kowane mabukaci a matsayin wani yanki na kasuwa daban. Masu amfani da kayan aiki suna tsara kayan da suke so daidai da bukatunsu, kuma dole ne kamfanoni su kera su daidai da bukatun masu amfani. Kayan daki na keɓantacce.

"Customization" a cikin ma'anar gaskiya ba kawai samar da salon kayan aiki ba ne, amma gyare-gyaren ƙira, shimfidawa, tsarin samarwa, dabaru da sauran fannoni. Irin waɗannan ayyuka na musamman sun daɗe suna shahara a Turai, Amurka da Japan.

Akwai hanyoyi guda 3 don siffanta furniture:

1. Dangane da buƙatun abokan ciniki ko masu haɓaka gida, ƙirar kayan daki daidai da salon kayan ado. Wannan ƙirar gabaɗaya ce ta keɓaɓɓu, kuma har ma ana iya daidaita shi ga kowane bayanai da cikakkun bayanai na sararin gida don cimma tasirin ticking;

2. Haɗuwa da abubuwan da ke wanzuwa, wato, sami jin daɗi a cikin kantin sayar da kayan aiki, da kuma sake haɗa kayan da aka fi so, yadudduka, salo da salo a cikin sababbin ayyukan da masu sana'a suka yi;

3. Kwafi sigar asali da yin sifofi na gaske bisa ga hotunan kayan daki a cikin mujallu ko kan Intanet.

Daban-daban da hanyoyin samar da layin taro na zamani, gyare-gyaren kayan daki ya fi kusa da dabarun gargajiya na tsofaffin masu sana'a na sassaƙa hannu. Don haka, lokacin odar sa yana da ɗan tsayi, yawanci kusan watanni 3; kuma ba za a iya samar da shi da yawa ba, kuma dole ne a yi haƙuri a “yi layi” a jira mai sana’a ya gina ɗaya bayan ɗaya. Sabili da haka, kayan aikin layi na zamani ba ya buƙatar shiga cikin farin ciki, kawai waɗancan salon gargajiya na Turai da na Amurka waɗanda ke jaddada itace da zane-zane masu ban sha'awa suna buƙatar daidaitawa cikin yanayi.


Alice na iya ba da sabis na samar da alamun kayan aiki daban-daban, musamman ciki har da bakin karfe, titanium, jan karfe, gami da zinc, gami da aluminum, alamun pvc da sauran jerin alamun da alamun suna.

Aika bincikenku